Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 13

Áo vest nữ công sở Hàn Quốc thanh lịch đón mùa lạnh về

Trong thời tiết se lạnh của muà thu đông sắp về, diện áo vest công sở Hàn Quốc sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho phong cách của bạn.

Vest không chỉ phù hợp với những sếp nữ lịch lãm mà còn rất có duyên với những nhân viên công sở sành điệu.Hôm nay Thoitrangtre.info xin giới thiệu đến bạn mẫu áo vest màu đen với nhiều phong cách mix đồ sẽ làm các bạn gái công sở thêm phong cách và cá tính hơn.

Ao vest cong so Han Quoc đen thuộc nhóm trang phục của sự chỉn chu và thanh lịch chốn công sở, chỉ cần một chút cải tiến trong thiết kế hay sự phá cách trong khâu phối đồ là những bộ vest đen sẽ mang một dáng vẻ mới..

Vest và váy: Một chiếc váy dài chấm gót, váy chữ A hay váy chấm đầu gối đều có thể kết hợp với vest tạo nên bộ đôi thời trang. Áo vest và váy tạo cho bạn sự dịu dàng nữ tính mà không hè kém phần ấn tượng.

Vest và jeans: Đây là kiểu mix đồ truyền thống nhưng chưa bao giờ mất đi sức quyến rũ và độ lịch sự năng động.

Hãy cùng chiêm ngưỡng các style vest đen để làm biến tấu phong phú thêm tủ quần áo công sở của bạn:tapchilamdep.com

Ao vest cong so Han Quoc

tapchilamdep.com

Ao vest cong so Han Quoc

tapchilamdep.com

tapchilamdep.com

tapchilamdep.com

tapchilamdep.com

tapchilamdep.com

tapchilamdep.com

tapchilamdep.com

tapchilamdep.com

tapchilamdep.com

tapchilamdep.com

tapchilamdep.com

tapchilamdep.com

tapchilamdep.com

tapchilamdep.com

tapchilamdep.com

tapchilamdep.com

tapchilamdep.com

tapchilamdep.com

tapchilamdep.com

tapchilamdep.com

tapchilamdep.com

tapchilamdep.com

tapchilamdep.com

CÁC CHỦ ĐỀ KHÁC:

2. Đẹp nhỉ. Mình cũng muốn tậu 1 cái, nhưng màu sắc trẻ hơn cơ. Kô thích áo vest loại đen thui như này lắm. ^^!

3. Trích Được post bởi pduong Xem bài viết
    Đẹp nhỉ. Mình cũng muốn tậu 1 cái, nhưng màu sắc trẻ hơn cơ. Kô thích áo vest loại đen thui như này lắm. ^^!
    Màu đen trông đẹp và sang trọng chứ bạn !

4. Màu đen đẹp và cũng dễ phối đò đấy chứ! Nhưng giành cho doanh nhân thì thấy hợp hơn!

Vest nhìn phong cách ghê. Ngoài màu đen thì có thể kết hợp màu khác như xanh lá cây hay màu trắng cho tiết tròi mùa này

6. uh'm! nhưng dạo này thời tiết có tí thay đổi! mạc những màu sáng tí thì hay hơn! cho nó ấm áp

Màu sáng ra đường trời mưa thì giặt hơi bị cực đó.

8. uh'm cực nhưng hợp và đẹp là ok rồi.......... Mình được cái này thì hy sinh tí thời gian giặc đồ đâu có sao!

nangtien's Avatar
    nangtien Thí sinh
    Trích Được post bởi Justin Xem bài viết
    Màu đen trông đẹp và sang trọng chứ bạn !
    nhưng màu đen nhìn ko trẻ trung....

phuong.vy's Avatar
    phuong.vy Thí sinh dự bị
    mấy cái áo này hợp với mấy nàng chân dài thui. tui chân ngắn măk tn đc