Bạn cũng cần một số thông tin về loại trang phục cũng rất phổ biến trong mùa Đông – đó chính là các kiểu áo len Hàn Quốc 2011

Bên cạnh những chiếc áo khoác, ao len Han Quoc 2011 cũng là một trong những “thành phần” cơ bản cần được ưu ái trong tủ đồ mùa Đông. Áo len cũng có nhiều dạng, bạn có thể chọn khoác len, cardigan, áo len xu, nhưng còn một số style len khác rất thanh lịch và nữ tính – rất thích hợp với trang phục văn phòng.Nếu thời tiết se lạnh, bạn chỉ cần diện mình nó, kết hợp với quần jeans, quần tây, váy ngắn và legging hay tất da hoặc quần short demin…tùy theo sở thích của bạn. Và nếu thời tiết quá lạnh style ao len Han Quoc 2011 này có “phận sự” giữ cho cơ thể bạn luôn ấm áp bên trong những chiếc áo khoác ấm áp, đặc biệt là kiểu áo len cổ lọ.Một lần nữa, Thoitrangtre.info mong muốn rằng những update mới nhất của mình có thể giúp độc giả có những ý tưởng mới cho style thời trang của mình và hi vọng độc giả của Thoitrangtre.info luôn cập nhật xu hướng nhanh nhất.Dưới đây là tổng hợp hình ảnh ao len Han Quoc 2011 mùa Đông, xin mời các bạn tham khảo.

tapchilamdep.com
tapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.com
tapchilamdep.com
tapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.comtapchilamdep.com

CÁC CHỦ ĐỀ KHÁC: