Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 18
    Thiên Sứ's Avatar
    Thiên Sứ Thí sinh

Uống sữa đậu nành có giúp giảm cân ko hả các chị ?

Sáng nào đi bộ xong, em cũng uống 1 ly đậu nành ko đường để giúp giảm mỡ bụng. Bạn em lại nói đừng uống vì uống sữa đậu nành sẽ làm mình mập thêm chứ chẳng đc lợi ích gì. Em ko biết có đúng ko các chị nhỉ ?

tapchilamdep.com

CÁC CHỦ ĐỀ KHÁC:

hunganhgau's Avatar
    hunganhgau Thí sinh
    Để có một thân hình cân dối; một trái tim khỏe mạnh; và một làn da tươi trẻ mịn màng, sữa đậu nành là nguồn dinh dưỡng quý giá có thể giúp bạn thực hiện được điều đó. Với công nghệ điều khiển vi mạch kỹ thuật cao, thiết kế tiên tiến với 6 chức năng cài đặt tự động.

anhcongaut1234's Avatar
    anhcongaut1234 Thí sinh
    Có rất nhiều sản phẩm được làm từ đậu lành, và uống đậu lành vào buổi sáng thật là ngon và bổ dưỡng đấy.bài viết của bạn cũng là một nhắc nhớ cho mọi người nên cẩn thận với các sản phẩm ở ngoài mà .hihi

hunganhgau's Avatar
    hunganhgau Thí sinh
    Mình thì sáng nào cũng vậy cũng uống một ly sữa đậu lành nóng khi tập thể dục xong đấy. Uống vào cảm giác nó thật sảng khoái.

gaunhotruc's Avatar
    gaunhotruc Thí sinh
    Cảm ơn bạn với bài viết thật hay và đang nên để mọi người cẩn thận hơn. Thời buổi bây giờ có rất nhiều nguyên nhân của mọi bệnh tật đấy.không phải chỉ riêng mỗi loại sữa đậu lành này đâu.

connhotai's Avatar
    connhotai Thí sinh
    Đúng đấy mọi người,việc sử dụng nhiều một lúc một loại sản phẩm thì nó đều chẳng có lợi gì cả.Hãy cẩn thân nhiều nhé,chứ ko chỉ riêng loại sửa đậu lành này đâu.

anhcongaut1234's Avatar
    anhcongaut1234 Thí sinh
    Chắc hẳn mọi người ai cung biết về hạt đậu lành, nó có rất nhiều công dung cho con người. Nhưng đừng lạm dụng nó quá nhé. Cái gì quá nhiều cũng không tốt.
    Bây giờ thời buồi kinh tế, đậu lành cũng không còn được ngon như trước nữa, đặc biết là những gì người ta bán ở ngoài đấy.

hunganhgau's Avatar
    hunganhgau Thí sinh
    Có một điều mọi người nên cân nhắc nhé, là sửa đậu lạnh nhiều có thể gây vô sinh đấy. Mình mới được một vị bác sĩ tư vấn cho xong đó.

gaunhotruc's Avatar
    gaunhotruc Thí sinh
    Để có một sức khỏe cân đối và tốt, thì các bạn hãy nên tham khảo ý kiến bác sĩ trước. Nếu những bạn nào mà thương xuyên sử dụng sữa đậu lành vào buổi sáng hãy cẩn thận,không là dễ đau bụng lắm.

connhotai's Avatar
    connhotai Thí sinh
    Mình có nghe người ta nói sữa đậu lạnh có thể cho mình tiêu hóa tốt, sức khỏe tốt,vóc dáng chuẩn,nhưng nó lại nguy hiểm đến vấn đề sinh sản của con người.